696 ตอบกลับ

ส้มเลยค่ะ ยิ่งรสเปรี้ยวๆหวานๆนี่ชอบมากๆๆ กินได้ตลอดเลย

มะขามเปรี้ยว มะม่วงเปรี้ยว มะยมเปรี้ยว มะปรางเปรี้ยว

กินทุกอย่างที่มีรสเปรี้ยวค่ะ ไม่ว่าผลไม้หรืออาหาร

มะนาวจะกินบ่อยสุดคะ แต่ถ้าอย่างอื่นมาแม่ก็ไม่ยั้ง

มะม่วงน้ำดอกไม้แบบสุกๆทำไมเราแพ้ท้องชอบกินหวาน

แม่ไม่ชอบแต่พ่อชอบมากคะ มะนาว มะขามอ่อน ตะลิงปลิง

มะยม มะกอกน้ำ มะม่วง ก่อนท้องกับหลังท้องคือชอบกิน

มะขามจี้ดจ้าด(ในเซเว่น) มะม่วงเบา มะม่วงแก้วขมิ้น

มะม่วงเปรี้ยวลูกใหญ่ค่ะ มะม่วงเบาไม่เอาน่ะค่ะ555

ตะลิงปิง (แต่หาทานยากมากๆเลยค่ะ อยากร้องไห้แท้5555)