6 ตอบกลับ

ให้น้องเข้าเต้าบ่อยๆ ปั๊มต่อหลังเข้าเต้า ดื่มน้ำอย่างน้อยวันละ 3 ลิตร ทานอาหารให้ครบ 5 หมู่ พักผ่อนให้พอ ไม่เครียด ถ้ายังไม่ได้ผลอาจจะไปปรึกษาคลีนิกนมแม่ดูนะคะ

รับทราบค่า ขอบคุณนะค่า

แนะนำให้ปรึกษาคลินิกนมแม่ค่ะ หรือมูลนิธิศูนย์นมแม่แห่งประเทศไทย จะตรงจุด ในส่วนที่เป็นปัญหาสำหรับเรา เพราะบางทีเราไม่รู้ว่าปัญหาเกิดจากอะไรกันแน่

ขอบคุณคะ

เข้าเฟซ มูลนิธิศูนย์นมแม่แห่งประเทศไทยค่ะ จะมีข้อมูลและ อินบ๊อกปรึกษาได้ค่ะ แต่แนะนำ คลินิกนมแม่ก่อนค่ะ จะได้เจอเจ้าหน้าที่จริงเลย

ขอบคุณค่า

plantlove น้ำหัวปลี สำหรับเราว่าดี หรือกินน้ำขิงเช้าเย็นทุกๆวัน ดีมากๆเลย

โอเคค่า 😊

จิบน้ำอุ่นๆบ่อยๆๆเลยค่ะ

โอเคค่า

ดื่มน้ำเยอะๆๆๆๆค่ะ

โอเคค่า 👌