12 ตอบกลับ

ของเราซาวด์ตอน 20วีคที่คลีนิค มองไม่ชัด แต่หมอบอกคาดว่าน่าจะได้ ผช ค่ะ ซาวด์อีกทีที่ รพ ที่ฝากท้อง หมอคนแรกซาวด์บอกว่าน่าจะผู้ชาย พออาจารย์หมอมาดู บอกว่าผู้หญิง ลงในใบว่าผู้หญิง ตอนนี้ก็ลุ้นตอนออกมาละค่ะว่า ชายหรือหญิง แต่ตอนนี้สั่งของสีชมพูเต็มบ้านเลยจ้า 555

มี แต่น้อยมากค่ะ นานๆทีจะเห็นสักเคส (เคสส่วนมากจะซาวด์เห็นหญิง แต่เกิดจริงชาย เพราะตอนที่ซาวด์อาจจะเห็นอวัยวะเพศได้ไม่ชัด) ยิ่งถ้าซาวด์แล้วหมอฟันธงว่าชาย ยิ่งโอกาสน้อยค่ะ เพราะจู๋ไม่สามารถหดหายกลับกลายเป็นจิ๋มค่ะ

บ้านนี้ค่ะท้องแรกหมอบอกว่าได้ผู้ชายแต่คลอดออกมาแล้วได้ผู้หญิงค่ะ

น้องสาวคลอด19/9/19 หมอบอกว่า ญ แต่วันคลอดได้ ช ซะงั้นคะ

บ้านนี้ซาวด์เป็นผู้หญิงตั้งแต่ครั้งแรกเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ ซาวสี่ห้ารอบถึงจะชัวร์ได้ ผู้หญิงค่ะ

อยากได้สาวเหมือนกันคะ แต่ซาวได้ชาย

อยากได้หญิงเหมือนกันเลย😁

น้อยมากๆๆๆๆค่ะที่จะพลาด

น้อยมากค่ะแม่ที่จะพลาด