20 ตอบกลับ

ใช่ค่ะคุณ​แมาแกร่งมากสู้ๆค่ะอยู่ไปก็มีแต่ท้อค่ะบันทอนจิตใจป่าวๆเอาเวลาไปทำมาหากินสู้เพื่อลูกดีกว่านะคะ

ขอบคุณค่ะ เพื่อลูกเท่านั้น

ใช่ค่ะเเม่. สู้น่ะค่ะ. บางทีการห่างกันอาจทำให้พ่อคิดได้. เเต่ก็สำหรับพ่อบางคน. ผ ช เห้นเเก่ตัวมีเยอะค่ะ.

ใช่ค่ะแม่ เอาเวลาทำมาหากินเลี้ยงลูกดีกว่า

ใช่ค่ะแม่ อะไรที่มันถ่วงชีวิตเรา เราก้อควรตัดมันทิ้งไปค่ะ สู้ๆๆแล้วเดินหน้าต่อไปค่ะแม่

ลูกเท่านั้นค่ะแม่ที่สำคัญ

VIP Member

สู้ๆน่ะค่ะ คุณแม่ น้องคือกำลังใจที่ดีที่สุดค่ะ

เหนหน้าลูกก็มีกำลังใจแล้วจ้า

VIP Member

ถูกค่ะ ได้ไม่ดีไม่มีดีกว่าค่ะ สู้ๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ใช่ค่ะ สู้ๆนะค่ะ เพื่อลูก

สู้ค่ะ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้

ขอบคุณนะคะแม่

เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ค่ะ สู้เพื้อลูกค่ะ

ใช่ค่ะแม่ สู้ๆค่ะ

สู้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะค่ะคุณแม่

สู้ค่ะ ขอบคุณนะคะ