30 ตอบกลับ

น่ารักจังค่ะ แม่สบายใจได้ น้องคลอดมามีคนช่วยเลี้ยงแล้ว

ใช่จ้า พี่ชายเค้าชอบไปซื้อของให้น้อง ช่วยแม่เลือกของด้วย 😍

27มีนายังเตรียมไม่ครบเลยจ้า ไอ้พี่ชายรอแล้วเหมือนกัน

จ้า ยินดีล่วงหน้าเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก้อถามทุกวันคร่ว่าเมื่อไหร่น้องจะเอาออกมา

พี่ๆ คงเหงาค่ะ ไม่มีเพื่อนเล่น ☺️

บ้านนี้น้องชายของแฟนพามทุกวันจ้าา

น้าอยากเล่นกับหลาน ☺️

20มีนา จ้า ยังเตรียมของไม่ครบเลย

เตรียมเสื้อผ้า ผ้าอ้อม และจำพวกยาที่ใช้สำหรับเด็กค่ะแม่ ตอนท้องคนแรกก็ไม่รู้เหมือนกัน เตรียมไม่ครบที่เหลือไปซื้อในสหกรณ์โรงบาล อาศัยถามผู้ใหญ่เอาจ้า 😊

VIP Member

แม่ทิ้งกี่ปีถึงมีคนที่สองคะ 🙏

ขอบคุณจ้าาา 😁🥰

พี่ชายน่ารักจัง รอน้องด้วย 💕

☺️☺️

VIP Member

22มีนายังไม่ได้เตรียมเลยย😂

เตรียมได้แล้วจ้าแม่ เดี๋ยวท้องแก่กว่านี้จะเตรียมไม่ไหวนะคะ 😁

VIP Member

น้ำยาของคิดตี้หอมไหมค่ะ

ชอบเลยค่ะถ้าแบบนั้น

VIP Member

วันคลอดขอให้คลอดง่ายๆคะ

ขอบคุณนะจ้า 🥰 บ้านนี้ผ่าคลอดจ้า