5 ตอบกลับ

เหมือนกันคะตอนท้อง2. น้ำไหลเยอะ คะ นึกว่าฉี่ แต่ไม่ปวดท้องฉี่ เลยโทรบอกแฟนแล้วไปหาหมอ หมอบอกน้ำคร่ำรั่วคะเพราะเรายกของกนักต้องนอนร.พ8คืนฉีดยากันแท้งวันละหลายเข็มคะแนะนำว่าไปหาหมอเถอะคะเรายังถูกด่าเลยว่าไปช้า. เพราะเชื้อจะเข้าทางรอยรั่วไดคะ

ถ้ามีนิดเด่วมั้ยเปนรัยค่ะของเราใหลออกมาแค่เปียกกางเกงในตรงเป้าแล้วก้อหายมันเปนน้ำใสๆๆเหมือนตกขาวตอนนี้อายุครรภ์39+5แล้วค่ะแต่ถ้ามั้ยหาแนะนำหาหมอเลยค่ะ

เวลาดิ้นปวดลงไปถึงมดลูกเลยคะ เหมือนจะเป็น ปจด

อาจจะน้ำคร่ำรั่วนะคะ​ ไปหาหมอดีกว่าค่ะถ้าใช่แล้วรั่วเยอะจะอันตรายกับน้อง

ไม่มีใครให้คำตอบได้ดีเท่าหมอค่ะ ถ้ากังวลให้รีบไปรพ.นะคะ

VIP Member

เยอะมั้ยคะแม่ หาหมอดีกว่าค่ะเพื่อความสบายใจ