13 ตอบกลับ

บ้านนี้ครบกำหนดคลอดวันนี้ โดนกระตุ้นไป 2 รอบแล้ว น้องยังเงียบยุ่เลยค่ะ ไม่ยอมออกสักที ปากมดลูกเปิด 2 เซนตั้งแต่วันที่ 7 ตอนนี้ก้ยัง 2 เซนเหมือนเดิม หมอนัดไปนอนโรงบาลวันที่ 20 พ.ค ถ้ายังไม่ยอมออกโดนฉีดยาเร่งคลอดแล้วค่ะ สงสัยน้องจะสร้างบ้านยุ่ในท้องแม่แล้ว🤣

คลอดแล้วจ้าแม่ 11 พค เที่ยง น้อนพร้อมแล้ว

วันเดี๋ยวกันเลยค่ะ วันนี้เริ่มมีอาการเเล้วค่ะมีมูกใส่ป่นเลือกสีชมพูออกมาเริ่มมีอาการปวดรวมด้วย ถ้าไม่หายจะไปหาคุณหมอเเล้วค่ะ

คลอดวันนี้ตอนเที่ยง เรียบร้อยแล้วจ้าแม่

VIP Member

บ้านนี้เปิดมาเป็นอาทิตย์แล้วยังเงียบสนิทอยู่เลยค่ะหลังกลับจากรพ.แล้วมีมูกใสตลอดบางครั้งก็มีเลือดปนด้วยแต่ไม่ปวดท้องค่ะ🤣

หมอบอกอยู่ได้ 1 อาทิตย์ รอลุ้นเหมือนกันค่า

กำหนด22พค.เหมือนกันค่ะ แต่บ้านนี้ยังไม่มีอาการอะไรเลย

ไม่อยากเร่งน้อง รอต่อไปค่า แม่ไม่รีบเรื่อยๆ

ทางนี้กำหนด 24 พ.ค.แต่เงียบมากค่ะไม่อาการอะไรเลย

แม่มีมูกใส แม่มีอาการปวดท้องไหมค่ะ

บ้านนี้ก็มีมูกใสออกมาหลายวันเหมือนกันค่ะ ออกตลอดเลย เเต่ไม่มีอาการปวดท้องเลยไม่ได้ไปหาหมอ

TapFluencer

คิว 22 พค. เงียบมากค่ะ ไม่มีเปิดเลยค่ะ

อีกหลายวันค่า รอต่อไป

ทางนี้ 31 พค เงียบสนิทเหมือนกันแม่

ยังทำงานอยู่เลยจ้า😂

บ้านนี้21พฤษภาคมยังเงียบยุเลยค่ะ

เช็ดทุกครั้งใสทุกครั้งไหมค่ะ

หมอบอกปากมดลูกเปิด 2 เซนค่า