54 ตอบกลับ

บ้านนี้อาบดึกทุกวันค่ะ เหงื่อออกง่ายมากค่ะเหนียวตัว ไม่อาบนอนไม่ลงค่ะ

บ้านนี้อาบแทบทุกวันค่ะ อากาศมันร้อน เหนียวตัวมาก ถ้าไม่อาบนอนไม่ลงค่ะ

บ้านนี้ก็อาบน้ำดึกทุกวันค่ะเพราะเป็นคนขี้ร้อน แต่น้องก็แข็งแรงดีค่ะ

บ้านนี้อาบวันละหลายรอบเลยค่ะดึกแค่ใหนก็อาบเพราะมันร้อนมันคันตัวค่ะ

VIP Member

อาบตี2-3 นอนห้องแอร์ยังร้อน อากาศตอนนี้ไม่ไหวจิงๆค่ะ หมอบอกปกติดีค่ะ

แถวบ้านนอกป้าบอกว่าคนท้องห้ามอาบน้ำดึก ไม่รู้เพราะอะไรเหมือนกันจ้า

เพราะท้องมันจะเกร็งค่ะ

เราอาบ3-4ทุ่ม 1 รอบ ตื่น2-3 ก็อาบอีก 1 รอบ ค่ะ ร้อนเหนียวตัว ไม่ไหวค่ะ

บ้านนี้อาบ5ทุ่มเที่ยงคืนตลอดจ้าา..แถมนอนดึกอีกต่างหาก55😅😅

อาบน้ำดึกเหมือนกันค่ะ เพราะว่าทำงานกว่าจะเลิกก็ดึกแล้ว

แม่เราบอกว่า คนท้องห้ามอาบน้ำดึกค่ะ ตะคริวจะกินท้อง