2 ตอบกลับ

จะกะทิหรือกล้วยก็กินไม่ได้ค่ะ ไม่ต้องให้ป้อนนะ ลำไส้ตันมาไม่อึต้องพาไปสวนก้นให้อึ แต่ถ้าขั้นหนักไส้เน่า ไส้ตันได้เลยนะคะ บ้านนี้ก็โดนยุโดนว่าอย่าเชื้อหมอ แต่เราเถียงขาดใจ ใครบอกจะป้อนอย่าหวังว่าจะได้เลี้ยง เรายอมเหนื่อยเลี้ยงเองดูเอง 24 ชม.ค่ะ

คืนนี้คือลูกตื่นทุกครึ่งชั่วโมง1ชั่วโมงเลยค่ะ ปกตินอนตื่นทุก2-5ชั่วโมง

TapFluencer

บอกไปว่า ก็ต้องเชื่อหมอจ้า เพราะพอป่วยต้องหาหมอ 5555

พอจนเหนื่อยค่ะล่าสุดลูกบิดทั้งคืนนอนแปบๆตื่นจนเหมือนไม่ได้นอน