32 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ไม่มีมาเตือนเลยค่ะ ที่ตรวจเพราะความเชื่อโบราณที่ว่า ไก่ขันตอนกลางคืนจะมีคนท้อง สรุปแล้วจริงจ้า เราเอง🤣🤣 ไปฝากครรภ์คุณหมอ บอกได้19วีคแล้ว ตกใจมากเด้อ😆

1. พักผ่อนไม่เพียงพอ 2.น้ำในหูไม่เท่ากัน 3. น้ำตาลในเลือดต่ำ 4.บลาๆๆๆๆๆๆๆ 10. ตั้งครรภ์ ถ้าไม่ตรวจก็ไม่รู้จ้ะ

ตรวจค่ะเราเคยเป็นอาการที่เรามโนเอง 555 จิตตกที่เดียวด้วยความที่อยากมีมากทางทีดีตรวจค่ะจะได้เลิกมโน

ตรวจเลยค่ะ บางทีเวียนหัวหน้ามืดเกิดจากความเครียดก็ได้นะไม่ใช่ว่าจะท้องเสมอไปนะค่ะ

VIP Member

ตรวจเลยค่ะ นี่ ปจด ไม่มาเกือบเดือน อาการเหมือนคนท้องทุกอย่าง สรุปมโนไปเอง ไม่ได้ท้อง

อาการที่กล่าวมาก็ใช่จ้า แต่ไม่เสมอไป แนะนำให้ตรวจจะดีสุดนะคะ เพื่อความชัวร์ไปเรย

ควรตรวจจ้า เราเคยเป็นอาการนี้แต่ไม่ท้อง พอท้องไม่ออกอาการไรเลยจ้า

VIP Member

ไม่เสมอไปนะคะ ตรวจดีกว่ามั้ย เราไม่มีอาการไรพวกนี้เราก็ท้องได้ค่ะ

ตรวจเลย อาการยืนยันไม่ได้ขนาดนั้นค่ะอาการพวกนี้ผู้ชายก็เป็นได้นะ

ซื้อที่ตรวจครรภ์ มาตรวจดูจ้า.ถ้าไม่แน่ใจแนะนำตรวจ รพ.นะคะ