6 ตอบกลับ

สักพักค่ะกว่าน้องจะคุ้นกับการกินอาหารถ้าน้องไม่กินไม่ต้องบังคับนะคะวัยนี้นมยังเป็นอาหารหลักอยู่ค่ะ

ขอบคุณครับ ลองเป็นกล้วยวันนี้ก็ได้นิดเดียว ร้องจ๊าก ขอบคุณทุกบ้านนะครับที่มาให้กำลังใจ

วันนี้ก็ยังไม่กินนน ขนาดลองเอานมป้อนด้วยช้อน คงงง ไม่รู้จะกินอย่างไร ร้องรัวๆจ้า 😂

มื้อแรกๆจะแบบนี้ค่ะ ป้อนทุกวัน วันละช้อนสองช้อน อีกไม่นาน จะป้อนไม่ทันค่ะ

ครั้งแรกธรรมดาคะ นานวันก็จะหม่ำเต็มทีแม่ป้อนแทบไมทันคะ

VIP Member

สู้ๆกันไปค่ะ เป็นกันทุกบ้าน555