91 ตอบกลับ

สวัสดี​ค่ะหนูเป็น​ผู้หญิง​ค่ะ​ ตอนนี้อายุ​ครรภ์26สัปดาห์​แล้ว(กำหน​ด​คลอด​4ม.ค63ค่ะ)

กำหนดคลอดใกล้ๆกันเลยค่ะ แข็งแรงๆ สู้ๆน่ะค่ะ

ลูกสาวค่ะ 35 w กำหนดคลอด 1 พ.ย.62 ค่ะ

เราลูกคนแรก ผญ.ก็ได้ ผช.ก็ได้ แต่คุณพ่อเค้าอยากได้ ผญ. สมใจคุณพ่อเค้าเลยค่ะ

น้อง ผู้ชาย ครับ👶🏻❤️ กำหนด 23 ตุลาคม

หล่อจังเลย😉

VIP Member

wow wow

ซาวตอน 32. วีคค่ะ. ผู้หญิง กำหนดคลอด 3 พย จ้า 😁😁😁

ใช่แมะ หมอยังชมบอก แก้มเยอะปากนิดจมูกหน่อย. 😁😁😁

VIP Member

ผู้ชาย ซาว 4D ตอน 28 วีคค่ะ กำหนดคลอด 8 พ.ย. นี้ค่า

แก้มยุ้ยเลย😘

น้อง ผญ คะ ซาวตอน27w3d กำหนด25ธค. คะ

ขอบคุนคะ

อีก1อาทิตก็ได้เจอหน้ากันแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ม.ค.63ค่ะ

น่ารักมากเลยค่ะ😙

ยังไม่ทราบเเพศเลยค่ะ ทำตอน 11wks ตอนนี้ 12wk2dค่ะ

หนูยังเล็กอยู่เลย😘