บ้านนี้กำหนดคลอด 3 เมษายนท้องได้ 13+4 วีคเเล้วแต่ท้องยังไม่ออกเลยบ้านไหนท้องออกแล้วมั้งคะช่วงนี้มีอา

มาเล่าสู่กันฟังหน่อยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 3 เมษายนท้องได้ 13+4 วีคเเล้วแต่ท้องยังไม่ออกเลยบ้านไหนท้องออกแล้วมั้งคะช่วงนี้มีอา
20 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

15วีคท้องออกมาหน่อยถ้านอนหงายก็แบนลาบไปเลยค้าาา

บ้านนี้13วีค ท้องออกเหมือน5เดือนเลยค่ะ ท้องที่3

13วีค 4วันค่ะ ปกติเป็นคนมีพุงเล็กๆอยู่แล้ว

Post reply image
2y ago

ยังค่ะอายุไม่ถึงค่ะ แล้วก็ยังไม่ได้ถามคุณหมอว่าต้องตรวจไหม

บ้านนี้13วีค2วัน หมอคิดว่าท้อง5เดือนคะ

บ้านนี้1เมษาคะท้องเริ่ออกแล้วคะ

บ้านนี้11week ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ

TapFluencer

ของนู้14วีค2วันยังดูไม่ออกเลย

Post reply image

5เมษายังไม่ออกเท่าไหร่ค่ะ

บ้านนี้ท้องออกตอน 20 W ค่ะ

บ้านนี้4เมษาจ้า