20 ตอบกลับ

1เมษา บ้านนี้ท้องออกค่ะ ทุนเดิมอ้วนมีพุงค่ะ แม่บ้านนี้มีอาการปวดท้องน้อยจิ้ดๆบางวัน

บ้านยร้คลอด5เมษาจ้า ท้องเล็กไม่ค่อยออกเหมือนกันค่ะ แพ้หนักไม่ค่อยอยากกินไรเลยค่ะ

บ้านนี้13 3ค่ะ ไม่ออกเลยค่ะ ยิ่งถ้านอนหงายนี่แบนเลย แต่น้องขนาดตามเกณฑ์ ก็ดีใจแล้วค่ะ

บ้านนี้ท้องออกแล้ว12วีคเกีนไปแล้วแพ้ท้องหนักมากกินข้าวไม่ค่อยได้แต่ท้องออกแล้ว

บ้านนี้ท้อง 10week ท้องเริ่มออกแล้วค่ะ แต่ถ้าไม่สังเกตเหมือนคนมีพุงมากกว่า

13+4เหมือนกันเลยค่ะท้องออกตั้งแต่10วีดแล้วปกติเป็นคนไม่ค่อยมีพุงค่ะ

บ้านนี้ท้องที่2แล้ว13วีคเหมือนกันค่ะท้องยังไม่ออกแม่น้ำหนัก43ค่ะ

12+3w ทำไมออกเกินหน้าเกินตาก็ไม่รู้ค่ะ (ปกติเราเป็นคนตัวเล็กมาก)

บ้านนี้ 4 เมษา ท้องยังไม่ออกค่ะ เหมือนคนอ้วนเฉยเลย

บ้านนี้ออกแล้วค่ะไม่รู้พุงแม่หรือลูกกันแน่อิอิ