ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ

มาอยู่บ้านแฟน!!แม่พ่อแฟนเห่อลูกเรามาก!!มากจนเกินไปตอนแรกห้ามให้ลูกเรานอนเปลเราก๋ไม่ไห้นอนบอกมันจะติดไปไหนลำบากนู้นนี้มันห้ามเราเด็ดขาดพอตอนนี้ลูกได้4เดือนมาบังคับให้นอนเปลยังใงก็ต้องนอนบางครั้งเราเล่นกับลูกอยู่ๆพ่อแฟนก็เดินมาอุ้มลูกเราไปจากมือเรยเค้าจะเดินอุ้มเองยังใงเรื่อยๆค่ะชนิดที่ลูกไม่หิวนมเราจะไม่ได้เล่นกับลูกเรยเราให้ลูกกินนมเราแต่พ่อแฟนเค้าจะไม่ให้กินจะไห้กินนมผงแล้วให้เราไปทำงานที่อื่น!!เราคุยกับแฟนบอกอยากเลี้ยงลูกอยากอยู่กับลูกแต่แฟนก็อือ ออ ตามพ่อแม่เค้าไป ส่วนเราก็พูดอะไรไม่ได้เรยตอนนี้เหมือนไม่ใช้ลูกเราเรยด้วยซ้ำเราแอบร้องให้บ่อยมากมันเกินไปหรือป่าวเราเป็นแม่น่ะแต่เราไม่มีสิทธิ์ในตัวลูกเราเรย จะทำยังใงกับเหตุการณ์แบบนี้ดีค่ะเราเครียดมากอยากพาลูกหนีไปไกลลๆ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เอาลูกหนีออกมาคะ