แนะนำผ้าอ้อมmamypokoค่ะ

👧🏻👧🏻ฟาเซียเป็นเด็กผิวแพ้ง่าย นิดๆ หน่อยๆ ก็จะเป็นผื่นขึ้นแล้ว ดาเลยต้องเลือกของใช้ส่วนตัวของน้องที่เป็นออร์แกนิคทุกอย่าง ผ้าอ้อมก็เช่นกันค่ะ ดาเลยเลือก 👉🏻👉🏻 MamyPoko Pants Super Premium Organic 👈🏻👈🏻ผ้าอ้อมที่นุ่มและอ่อนโยน เพราะมีส่วนผสมของออร์แกนิค คอตตอน ปุยฝ้ายธรรมชาติ 😍 ลดสาเหตุการระคายเคืองต่อผิว ขอบเอวขอบขาก็นุ่ม ตั้งแต่น้องฟาเซียใช้ไม่เคยเจอปัญหาเรื่องการระคายเคืองหรือผื่นแพ้เลย ที่สำคัญขอบขาและขอบเอวนุ่มมาก น้องใส่สบายไม่มีรอยแดง 😊น้องแฮปปี้ทุกการเคลื่อนไหว แถมซึมซับปัสสาวะได้ดีเยี่ยม ยาวนาน 12 ชั่วโมง ทำให้หลับสนิท อารมณ์ดี และมีพัฒนาการที่ดีค่ะ 👍🏻 ของดีแบบนี้ดาเลยอยากแนะนำค่ะ ☺️😉

แนะนำผ้าอ้อมmamypokoค่ะ
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

น้องน่ารักกก ❤❤