52 ตอบกลับ

VIP Member

ช่วงรู้ว่าท้องใหม่ๆ พ่อบ้านก็เตรียมอัดเต็มตู้เย็นให้เลยคะแต่โดนเราดุ เพราะบางอย่างเราทานไม่ได้ ทานแล้วอาเจียน และอยากทานแบบหลากหลาย และตามช่วงอายุครรภ์ เลยตกลงกันใหม่ว่าให้พ่อบ้านไปซื้อตามใบสั่งที่เราต้องการก็พอคะ😊😊

บ้านนี้โดนคุมน้ำตาลเลยเป็นแอนมัมรสจืด วีซอยรสจืด นมถั่วเหลือง hoyo รสจืด นมวัวสลับเปลี่ยนยี่ห้อแบบไขมัน 0% หรือพร่องมันเนย กินวันละ2ชนิดอย่างต่ำ ทำอาหารให้กินเยอะๆ แล้วก็บอกว่าอ้วนเอ้ยๆค่ะ 555+

บ้านนี้กินสลับกันค่ะ จะได้ไม่เบื่อ

โชคดีจังเลยค่ะ ที่ได้คุณพ่อน่ารักและเอาใจใส่แบบนี้ #ตัดมาที่เรา ต้องหาซื้อกินเองค่ะ แต่แฟนจะออกค่าใช้จ่ายทุกบาททุกสตางค์ แถมมีแฟนขี้บ่นด้วยนะคะ ทำอะไรไม่ถูกใจ เขาก็ด่าก็ว่าสารพัดเฮ้อ!

โอ๋ ไม่นอยค่ะคุณแม่คุณพ่อเต้าทำงานหาเงินให้เรา เค้าอาจไม่มีเวลาเนอะ

นมเต็มตู้เหมือนกันจ้า งานบ้านก้อไม่ต้องทำ พอเดินเยอะก้อโดนดุจ้า ปล.คุณแม่มีภาวะรกเกาะต่ำ และเคยแท้งตอนท้องแรกจ้า คุณพ่อเลยดูแลดีหน่อย

ของแม่เคยท้องนอกมดลูก ตอนนี้มีมดลูกข้างเดียว ต้องบำรุงดูแลเป็นพิเศษเหมือนกันจ้า

VIP Member

เหมือนกันคะ ที่บ้านให้กินเเอนมัมวันละ2กล่อง บังคับมาก ส่วนปู่ก็ซื้อนมเเบบชงมาให้กินอีกไม่รู้จะกินอะไรเลยคะเต็มตู้ไปไหมด😂

พ่อบ้านนี้ให้กินทั้งแบบชงแบบสำเร็จเลยค่ะ จนเอียนนมไปเลย น้ำหนักแม่ไม่ขึ้น ยิ่งรู้ว่าน้ำหนักลงลูกซื้อยกลังเลยจ้านมจืด

VIP Member

โดนเหมือนกันจ้า ยิ่งรู้ว่านน.ลงลูกเยอะยิ่งซื้อ มะวานไปหาหมอ นน.แม่ขึ้น9ขีด แต่นน.ลูกขึ้น1.2โล กะจะยกลังมาเลย แต่ไม่มี 😂😂😂

กินเยอะๆหลายๆรถชาติจะได้ไม่เบื่อ

แนะนำให้กินดีน่าง่าดำนะค่ะ กินควมคู่กันกันกับแอนมัม ลูกจะได้ออกมาผมดกดำ ได้ผลจริงค่ะ

บ้านนี้อยากกินแอนมันแต่กินไม่ได้อวกตลอด กินแต่ตราหมีจนตัวเป็นหมีแล้วจ้า555555

ของเราก้แบบนี้ล่ะค่ะแต่แฟนบอกบำรุ่งลุกจ้ะแม่นี่ถึงกับหงาบเงิบ555แฟนเปนคนตลก