67 ตอบกลับ

VIP Member

ตอนนี้ 24W6D แล้วค่ะ ช่วงนี้จะมีอาการท้องแข็ง ปวดช่วงสะโพก ข้างล่างลงไป

หนูค่ะแม่ หมอกำหนด กันยา ค่ะ ปวดจิมิ มากกกกกกกก 32 วีค ค่ะ

บ้านนี้ปวดเหมือนกันค้ะ แต่ปวดๆหายๆ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะพรุ่งนี้ก็ 32 สัปดาห์แล้วค่ะ

พรุ่งนี้เรา38วีคค่ะ ตื่นเต้นใกล้จะได้เจอกันแล้วค่ะ

30weekแล้วค่ะแม่ กำหนดคลอด20ก.ย62 ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ^^

พุ่งนี้32สัปดาเหมือนกันค่ะ กำหนด4กันยาค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะครบ32สัปดาห์วันที่16ค่ะ

กำหนด10กันยาค่ะ

6 กันยาจ้าพรุ่งนี้ก้32สัปดาห์เหมือนกัน

กำหนดคลอดเหมือนกันเลยจ้าาา

กันยาเหมือนกันคะ 30+4weekคะ กำหนดคลอด15ก.ย

ผ หรือ ช ค้ะคุนแม่

32+2กำหนดคลอด4กันยา ยังไม่รู้เพศจ้า

หมอบอกให้เอาใบซาวใบเเรกเป็นกำหนดที่เเท้จริงจ้าเเต่ใบที่2กำหนด14กันยา คือว่าน้ำหนักน้องในครรภ์อาจจะไม่ตามเกรณฑ์เรยทำให้กำหนดช้าออกไปจ้า