20 ตอบกลับ

บำรุงตัวเองดูแลตัวเองเยอะๆนะค่ะแม่ สู้ๆนะค่ะการเป็นแม่นิโคตเหนื่อยแต่มันเป็นความเหนื่อยที่มีความสุขนะค่ะ

Super Mum

ฝากท้อง และดูแลรักษาสุขภาพให้แข็งแรง ทานอาหารที่มีประโยชน์เพื่อเจ้าตัวน้อยในท้องค่ะ ปล. ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยค่าา รีบฝากครรภ์เลยค่ะ จะได้วิตามินบำรุงเร็วๆนะคะ

ยินดีด้วยจ้า ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกเลยน๊า 🥰

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

ขอดูท้องหน่อยได้ไหมคะ อยากรู้ว่าออกแค่ไหน

VIP Member

ดีใจด้วยคะ ไปฝากครรภ์ก่อนลำดับแรกเลยคะ

VIP Member

ค่อยๆเก็บข้อมูลไปค่ะ เด๋วเก่งเอง

VIP Member

ยินดีด้วยมาก ๆ ค่ะ ^^

ยินดีด้วยนะค่ะ