7 ตอบกลับ

ถ้าไม่ใช้สิทธิบัครทองก็ประมาณพันกว่า 2 พัน แล้วแต่เลือกค่ะ ถ้าฉีดวัคซีนทางเลือกครบทุกตัว 4,700 ไปฉีดมาศิริราชค่ะ ของนอกปรมาณ 8,000+

ฉีดวัคซีน เด็ก1เดือนมีด้วยเหรอค่ะ ที่เห็นฉีดก็ตอนเพิ่งคลอด และก็หมอนัด2,4,6 เดือนขึ้นไปที่เห็นมา

มีค่ะ เป็นบางคน เฉพาะแม่เด็กที่มีพาหะไวรัสตับอักเสบบีค่ะ

น้องมีบัตรทองกับทางรพ.มั้ยคะถ้ามีไม่เสียค่ะ ถ้าไม่มีไม่น่าจะเกิน100บาทน่ะคะ

1 เดือน ฉีดไวรัสตับอักเสบบีค่ะ เฉพาะในรายที่แม่เป็นพาหะ

1 เดือนยังไม่ต้องฉีดนะครับ 2เดือน ได้ฉีดแน่ครับ

ขอบคุณค่ะ ไม่เคยรู้มาก่อน เพราะไม่ได้เป็น

หมอนัดฉีด1เดือนด้วยหรือค่ะ ไม่ใช่2เดือนเหรอ

บ้านนี้โรงบาลรัฐไม่เสียค่ะ