29 ตอบกลับ

VIP Member

แนะนำเพจนมแม่แฮปปี้ค่ะ ลองไปศึกษาอ่านดูนะคะ บอกหลายๆอย่างไว้เยอะ

ขอแนะนำค่ะ มาเยอะจริง ต้องดื่มน้ำ เยอะๆนะค่ะ ทานน้ำอุ่นบ่อยๆ

วันนี้คุณแม่พาน้องไปพบคุณหมอ เดียวขอแวะร้านยาหาซื้อหน่อยละกันค่ะ

ทานน้ำเยอะ รึ ยาปรสระน้ำนม. ยาเล่งคุณ บ้านนี้จากน้อยไปหามากจร้

กินอาหารบำรุงน้ำนมค่ะแม่ อย่างน้ำขิง แกลงเลียง ข้าวผัดกระเพรา

ยาประสาทน้ำนมค่ะ เสิทในเน็ตเลยเห็นผลมาก เราจากไม่มีล้นเต้าเลย

ขอบคุณค่ะ

เอาน้องเข้าเต้าและขยันปั๊ม ไม่ตกรอบ เดี๋ยวก็มาคะแม่ สู้ๆ💪💪💪

ขอบคุณค่ะ พยายามอยู่💪🏻

VIP Member

ทานน้ำอุ่นค่ะ แล้วก็พวกยาเพิ่มน้ำนมแบบสมุนไพร ช่วยได้ค่ะ

VIP Member

ทานอาหารบำรุงน้ำนม ดื่มน้ำอุ่นบ่อยๆ เพื่อกระตุ้นน้ำนมคะ

กินพวกเร่งน้ำนมอ่ะค่ะ ลองเซิท Google ดูค่ะแม่ มีหลายอย่างเบย

แม่ลองกินแกงเลียง แกงหัวปลี น้ำนมไหลดีคะ

คุณแม่ก็ดื่มน้ำหัวปลีต้ม 2 3 วัน แต่น้ำนมก็ยังไม่มาเลยคะ