23 ตอบกลับ

เราเคยชาวตอน5เดือนหมอบอกน่าจะผู้หญิง พอ7เดือนหมอชาวว่าเป็นชาย100%ใจอิแม่อยากได้ผู้ญ.เพราะชอบเด็กผู้ญ.มาก ท้องแรกผู้ญ.เราไม่ชอบแต่งตัวสิวเต็มหน้าแพ้ท้องยันคลอด มาท้องที่สองเป็นชายไม่เคยแพ้ท้องสิวไม่ขึ้นอยากแต่งตัว

หนูก็อยากได้เด็กผู้หญิงเพราะเด็กผู้หญิงมันแต่งตัวได้เยอะ แต่ก็แอบหวังยันคลอดว่าขอให้เป็นผู้หญิงเถอะ

บ้านนี้ซาวด์ตอน25+3หมอบอกได้ผู้หญิง70% มาซาวด์อีกทีตอน 29+2หมอบอกเหมือนไข่น้องจะโผล่ๆ ให้ผู้ชาย70%อีกเเล้ว เเม่รอลุ้นอีกที ไม่พรุ่งนี้ก็ต้นเดือนหน้า😂

อยากได้ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้ให้หมอซาวดูให้แน่ใจตั้งสิบรอบจนหมั่นใจว่าได้ลูกสาวค่ะเพราะคนโตเป็นผู้ชายคนเล็กเลยอยากได้ลูกสาวตอนนี้ได้สมใจแล้วค่ะ

ดีใจด้วยจ้า

บ้านนี้หมอซาวเป็นผู้ชาย90%คะแต่พอคลอดมาเซอไพรส์เลยเป็นผู้หญิงคะตอนนี้น้องได้20วันแล้วบางครั้งผลซาวก็ไม่ชัวร์คะ

ตอนคลอด3โล1คะตอนนี้เป็น3โล6แล้วคะ

TapFluencer

หญิงค่ะ ถ้าชายสังเกตรูปฝั่งซ้ายจะมีจู๋ออก แต่นี่เรียบ บ้านนี้ก็เป็นเหมือนภาพฝั่งซ้ายค่ะ ลูกสาว

ขอบคุณค้าา

บ้านนี้ซาวหมอบอกหญิง70%พอล่าสุดซาวลูกดิ้นน้อยลูกมีจู๋คะแม่ๆ😄😄

กลัวเป็นแบบนี้จัง อยากได้ผู้หญิงมากไม่อยากผิดหวัง

น่าจะผู้หญิงนะค่ะ ของเราก็ได้ภาพคล้ายๆแบบนี้เป็นน้องผู้หญิง

ขอให้ไปซาวด์อีกที เป็นแบบนี้น๊า

พึ่ง18วีคเองรอดูไปเรื่อยๆนะคะยิ่งโตยิ่งเห็นชัดคะ

ขอบคุณคร้า

ซาวด์ตอน15w ค่ะถ้าผช.ตรงหว่างขาน้องจะเป็นตุ่มๆเลยค่ะ☺

บ้านนี้ก็ท่านี้เลยจ้า หมอบอกผู้หญิง ซาวอีกก็ผู้หญิง