สอบถามค่ะมีมูกออกมาค่ะแต่ไม่มีเลือด

พอดีเมื่อเช้ามีมูกออกมา แต่ไม่มีเลือดออกมาจนตอนนี้ก็ยังมีออกมา แบบนี้ควรไปหาหมอไหมค่ะ เมื่อวานไปหาหมอ หมอตรวจภายในให้บอกว่าปากมดลูกเปิดแล้ว 1 เซนค่ะ ท้องแรกค่ะ 38+2

สอบถามค่ะมีมูกออกมาค่ะแต่ไม่มีเลือด
7 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ดีจังได้ตรวจภายใน ของเขาไม่ได้ตรวจภายในอะไรเลย ได้แค่ฟังเสียงหัวใจเด็ก ล่ะก็ให้กลับบ้าน น้ำหนักเด็กก็ไม่รู้ เฮ้อ ตอนนี้ 38 +4 แล้ว เห็นคนอื่นได้ตรวจนั่นนี่ ของเราไม่เหมือนคนอื่นเลยหมอแค่ถามล่ะฟังเสียงหัวใจ

หาหมอเลยค่ะของเราก้อแบบนี้แหละค่ะไม่เจ็บแต่เป็นมูกแบบนีเลยค่ะไปถึงตรวจปากมดลูกเปิด1ครึ่งแต่ไม่มีอาการเจ็บเลยนะค่ะ

3y ago

คุณหมอให้นนอน ร.พ.ไหมค่ะ

นี่แหละค่ะมูกเลือดที่มีสีน้ำตาลหรือมีสีน้ำตาลอ่อนก็คือเลือดที่ผสมออกมาค่ะ ไปหาหมอจะดีกว่านะคะ

ไปเลยค่ะเเม่ เราไปตรวจปากมดลูกวันที่ 4 กลับบ้านมาวันที่ 5 มีมูกแบบนี้ไปรพ.ตอน 2 ทุ่ม คลอดน้องตอน 00.56 ค่ะ

3y ago

ขอบคุณค่ะ เค้าไปหาหมอวันที่ 13 ส.ค. หมอตรวจภายในให้หมอบอกปากมดลูกเปิด 1-2 เซน มีมูกเลือดออกมา มาเช้าวันที่ 14 ส.ค. มีมูก ขาว ใส ขุ่น น้ำตาล ออกมา แต่อาการเจ็บท้องไม่เจ็บมาก แต่เค้ากังวลใจ ควรไปหาหมอดีไหมค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-3501355)

มีมูกเลือดออกเหมือนกันค่ะแต่ไม่มีอากาศใดๆเลยไม่ได้ไปหาหมอ

Super Mum

แนะนำหาหมอดีกว่านะคะ