20 ตอบกลับ

เลือดออกไม่ว่าจะเยอะหรือน้อยก็ต้องรีบไปพบหมอค่ะ ขนาดท้องอ่อนๆไม่มีอะไรกับแฟน แต่เลือดออกหมอก็ประเมินว่าเสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ ต้องไม่ทำงานหนัก นอนพักนิ่งๆ ค่ะ

VIP Member

หาหมอเลยคะแม่เราเคยมีประสบการณ์คิดว่าไม่เป็นไรแต่สุดท้ายแท้งคะ รีบหาหมอดีกว่าคะ

น้องไม่อยู่ในถุง หมอซาวดูแล้ว

VIP Member

เสี่ยงแท้งคุกคามนะคะ 1-3เดือนไม่ควรมีอะไรกับแฟนน้าา เสี่ยงอันตรายกับลูกมากค่ะ

แล้วอย่างนี้คือแท้งหรอคะ หนูไม่รู้อะไรเลยคะ

รบกวนอัปรูปใหม่นะคะ แล้วเลือก NSWF เพื่อเบลอภาพค่ะ

หาหมอค่ะ ไม่มีใครตอบได้หรอกว่าลูกจะเป็นอะไรไหม

เสี่ยงแท้งค่ะ แต่ยังไงก็ขอให้น้องปลอดภัย

ขอบคุณคะ

ไปหาหมอนะคะ อาจส่งผลต่อเด็กในท้อง

ไปหาหมอค่ะ ท้องได้กี่เดือนแล้วค่ะ

คะ 2 เดือนกว่าจะ 3 แล้วคะ

เราก็เป็นค่ะเป็นตอนนี้และค่ะ

คลอดแล้วค่ะแม่

รีบไปหาฟมอเลยค่ะแม่