353 ตอบกลับ

บ้านนี้30+1 เริ่มทยอยซื้อแล้วค่ะ แต่ยังไม่ทราบเพศ แม่ซื้อสีกลางๆไว้ค่ะ

ชื้อเตรียมไว้เลยค่ะเดียวเตรียมก่อนวันคลอดคุณจะไปเลือกของลำบากนะคะ

30+6เริ่มซื้อแล้วเหมือนกันคะ กลัวว่าของจะไม่ครบ ทยอยซื้อไปเรื่อยๆคะ

ทยอยๆซื้อค่ะแต่พวกเสื้อผ้าอย่าซื้อเยอะเลยเพราะน้องจะโตเร็วมากค่ะ

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่ 6 เดือนเลยค่ะทยอยซื้อกลัวท้องใหญ่แล้วเดินไม่ไหว

ควรซื้อเตรียมไว้เลยจ้า ยิ่งอายุครรภ์มากขึ้นไหนก็ลำบาก+อันตรายด้วย

30+4 w . ทยอยซื้อเรื่อยๆค่ะ เดือนหน้าว่าจะซักเสื้อผ้ารอพร้อมไปคลอดค้าา

ซื้อได้เลยค่ะ เพราะหลังคลอดจะไม่ค่อยมีเวลาเพราะต้องดูเจ้าตัวเล็ก

เตรียมไว้ได้เลยค่ะ บ้านนี้คลอดตอน 30 W เตรียมของกันแทบไม่ทันเลยค่ะ

เตรียมไว้เรยจะดีกว่าคะเพราะถ้าคลอดจะเตรียมม่ทันร้ะจะวุ่นวายสุดๆ