353 ตอบกลับ

เอาที่เราสะดวกเลยคะ ทยอยซื้อไว้ก็ได้ค่ะ เดี๋ยวท้องโตคุณแม่จะเดินไม่ไหวค่ะ

ทะยอยซื้อเลยจ้า เพราะอะไรมันก็เกิดขึ้นได้ตลอดเวลา เดี๋ยวจะเตรียมการไม่ทัน

จิงๆก้ซื้อเลยก้ได้ค่ะ ถ้าซื้อตอนท้องแก่กว่านี้คุณแม่อาจจะทำไม่ไหวนะคะ😊😊

ได้เลยจ้า ทยอยเตรียมเลยๆๆ เวลาคลอดได้ไม่ลำบากเตรียมใว้แต่เนิ่นๆดีแล้วค่า

บ้านนี้เริ่มเตรียมตั้งแต่รุ้เพศน้องตอน20wค่ะ คลอด14กค ตอนนี้เตรียมได้99%แล้ว

เริ่มซื้อได้เลยค่ะ อย่ารอ เตรียมพร้อมไว้ดีกว่าบ้านนี้ก็ซื้อตอน 7 เดือน

ค่อยๆทยอยซื้อเลยค่ะ ของเด็กมีเยอะ จุกจิกๆเรายจ่ายจะได้ไม่หนักทีเดียว

บ้านนี้ทยอย​ซื้อตั้งแต่6เดือนยิ่งท้องโตยิ่งช็อปไม่ไหวเตรียมๆไว้ก่อน

ทยอยซื้อได้แล้วค่ะบ้านนี้30wกำลังซื้อเหมือนกันท้องแก่เดี๋ยวซักไม่ไหว

ได้จ้าอายุครรภ์เท่ากันเลย อย่าเพิ่งแกะนะคะยกเว้นเสื้อผ้าซักได้จ้า 😊