227 ตอบกลับ

ลองซื้อที่ตรวจวันตกไข่มาใช้ค่ะ เราลองมา 3 เดือน หาวันไข่ตกเจอเดือนที่ 3 ติดเลยค่ะ ก่อนหน้านี้ปล่อยมา 6 ปี

บ้านนี้ปล่อย 4 ปีค่ะ อยู่ดีดีก็มาเอง ตอนไปเที่ยวต่างประเทศ ^^ ลองใช้ app จดรอบเดือนดูค่ะ จะได้รู้วันตกไข่

เช็ควันตกไข่ กินโพลิค ผู้ชายก็กินซิงค์ ดูแลสุขภาพ ใกล้วันตกไข่ หน้าสามหลังสาม สองเดือนได้เลยจร้า

พักผ่อนให้เพียงพอคะ คุณพ่อต้องงดสูบบุหรี่กับดื่มเหล้านะคะ(ถ้าคุณพ่อสูบบุหรี่หรือกินเหล้านะค่ะ)

ปรึกษาคนค่อยท้องค่ะพอดีประจำเดือนไม่มา1เดือนกว่าแต่วันนี้มีเลือดออกนิดหนึ่งค่ะท้องไหม่ค่ะ

สู้ๆนะค่ะ เด่วน้องก็มา ตอนแรกเราก็ถอดใจเหมือนกันเพราะปล่อยเกืออบปี แต่ตอนนี้ได้18สัปดาห์แล้วจร้

หาวันไข่ตกค่ะ ใช้สูตรดักหน้า-กลาง-หลัง เราก็ใช้วิธีนี้ ตอนนี้4เดือน3วันแล้วจ้า อย่าพึ่งท้อนะคะ

VIP Member

หาเวลาพักผ่อนค่ะ ทานโฟลิค นอนให้เป็นเวลาค่ะ ถ้าสุขภาพร่าฃกายเเข็งแรง พร้อมรับ รับรองมาชัวค่า

ลองให้คุณพ่อใช้ท่าตะแคงดูนะค่ะ น้ำเชื้อจะเข้าถึงได้ดี ลูกเราติดเพราะท่านี้เลยค่ะ สู้ๆนะค่ะ

กินโฟลิค+กับทายของที่มีประโยชน์ค่ะ ถ้าร่างกายทั้งคุณพ่อคุณแม่เเข็งแรง เดี๋ยวน้องก็ตามมาค่ะ