227 ตอบกลับ

ร่างกายต้องพร้อม นอนหลับพักผ่อน และทานอาหารที่มีประโยชน์ ถึงเวลาน้องก็จะมาเองค่ะ

ของเราปล่อยมาเป็นปี กว่าจะมา คิดว่าสามีดป็นหมันสะแร้วแต่น้องก้อมาเกิดด้วยแร้วคะ

แม่บ้านนี้อายุ35ปล่อยมา11เดือนตอนนี้ท้อง15weekแล้วค่ะ✌️✌️ลองโหลดแอปนับวันไข่ตกมาสิคะ

พบหมอเลยคะ จะได้หาสาเหตุว่ายังไง เกิดจากเราหรือสามีเราคะ หมั่นออกกำลังกายด้วยคะ

VIP Member

บ้านนี้ปล่อย1เดือนก็ติดเลยค่ะ ส่วนตัวแล้วกินรากสามสิบต้มค่ะและว่านบำรุงเลือด

บ้านนี้คุมมา5ปีแต่กลัวจะไม่มีง่ายเลยลองไม่คุมดูปล่อย1เดือนมีเฉยเลย ติดไวมากค่ะ

บ้านนี้งดเหล้าเบียร์เป็นครึ่งปีเลยจ้าถึงมา ตอนดื่มหนักๆปล่อยแทบตายก็ไม่มาจ้า

VIP Member

แม่ลองใช้แอพ Flo ดูนะคะ คำนวณวันตกไข่ แม่บ้านนี้ก็ท้องเพราะแอพนี้คะ ตกไข่ตรงดีคะ

นับวันไข่ตกด้วยนะคะ แม่ๆกินอาหารที่มีประโยชน์ งดเครื่องดื่มมึนเมา มาแน่นอนจ้า

พิดีอยากมีน้องแต่ภรรยาอายุ35+ผมอายุ28แนะนำงิทีเพิ่มเปอเซนการติดลูกหน่อยคับ