อยากจะมีน้อง

พอดีอยากจะมีน้องช่วยแนะนำ หน่อยปล่อยมาหลายเดือนแร้ว ????

227 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้งดมีอะไรหลังปจดมา จนถึงวันตกไข่ก็จัดเลยค่ะ ตอนนี้ได้ลูกชาย 24w แล้ว อิอิ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-126845)

กินแอนมัมจร้า กับไข่ต้ม กินบ้างไม่กินบ้าง เดือนเดียว มาเลยค่ะ ลองดูน้าาา

VIP Member

หาอาหารทานบำรุงผนังมดลูกและไข่ค่ะ น้ำมะกรูดก็ดีเราทาน ปล่อย 2 เดือนก็ติดเลย

เอาแนวสายมู มั้ยครับ แนะนำไป ฮ่องกงครับ เจ้าแม่กวนอิม อ่าวรีพอสเบย์ ครับ

Post reply image

ถ้าปล่อยมานานแล้วแนะนำลองใช้เทสไข่ตกร่วมด้วยดูนะคะ เราทานน้ำมะกรูดด้วย

Post reply image

บ้านนี้ปล่อยมาปีกว่าค้ะ น้องพึ่งมา ตอนนี้ยังไม่ฝาก แต่มีอาการแพ้ท้องแล้วค้ะ

ของเรากินยาบำรุงของหมอมีน 3 กล่อง ใช้ที่ตรวจไข่ตกของ clear blue ทีเดียว ติดเลยจ้า

ปรึกษาคลีนิคมีบุตรยากของร.พ. ศิริราชนะคะ ราคาไม่แพง ติดลูกกันหลายคนแล้ว

เราแนะนำยาหมออรรถวุธนะค่ะ เห้นรีวิวเยอะบางคนกินไม่หมดน้องก้มาแร้วค่ะ