11 ตอบกลับ

5555บ้านนี้สามีก็อ้วนขึ้น กินจุกจิกมาก กินเก่งกว่าเราอีก เราขึ้น6โล แฟนขึ้นมา9โล ตอนนี้33วีคจ้า น่าจะแพ้แทนคะ

555 จริงคะ ต้องพากันลดหลังคลอดอย่างหนัก

😂😂บ้านนี้ พ่อบ้านก็แพ้แทนค่ะแม่ เวียนหัวอ้วก อยากกินของเปรี้ยว พะอืดพะอมแทน เห็นแล้วสงสารแทน 😅

555 มองในแง่ดี เราจะได้ไม่ต้องทรมารค่ะ

บ้านนี้สามีก็กินเก่งขึ้นกว่าปกติค่ะ แต่เขาไม่ยอมรับว่าแพ้ท้องแทน ตอนนี้ก็จับมือกันทำน้ำหนัก ;)

5555 เราอย่าไปยอมแพ้ค่ะ

อาการแพ้แทนเมียค่ะ เราเองสามีก็เป็นค่ะ ขนาดสามีฝรั่งนะคะทั้งอวก ทั้งเวียนหัว เห็นแล้วก็สงสาร

5555 เรานี่ดีใจเลยค่ะ เค้าจะได้รู้ว่ามันทรมารขนาดไหน

บ้านนี้แม่ไม่แพ้ท้องคะ ช่วงไตรมาส​แรกคุณพ่ออยากกินแต่ของเปรี้ยว​มีอาเจียน​บ้าง😅

☺️จริงคะ อยากกินอะไรทำอะไรก็ได้มีคนแพ้แทน

บ้านนี้สามีเป็นค่ะ กินเยอะขึ้น ลุงพุงด้วยจากแต่ก่อนไม่มีพุง😅

รักเมียมากนะคะ อิอิ คนเป็นพ่อที่แพ้ท้องแทน มักจะรักเมีย

5555 สาธุๆค่ะ

แฟนเป็นค่ะ กินของหวานจนตัวกลมไปหมดแล้ว 🤣

โชคดีเลยนะคะ 5555 มีคนอ้วนแทน

ใช่ค่ะแม่ แล้วแม่แพ้ท้องไหมคะ

ของบ้านนี้แพ้จนถึง5เดือน พอเราหายแพ้ เป็นแฟนแพ้แทน อาการเดียวกันเลยค่ะ เรื่องข้ามแฟนว่าแฟนจะแพ้ท้องแทน ไม่มีผลนะคะบ้านนี้ยิ่งข้ามบ่อยมากเลยค่ะ

แล้วคุณแม่แพ้มั้ยคะ

ใช่ค่ะ แต่ก็ยังอยากอ้วกอยู่ กับเหม็นอาหารบางอย่างค่ะ