49 ตอบกลับ

บ้่านนี้กินทุกอย่างขอแค่เป็น​นมค่ะกินน้ำ​เต้าหู้​ด้วยนะแม่

VIP Member

กินได้ค่ะ ต้องกินสลับกับนมตัวอื่นด้วยค่ะ ลูกถึงจะไม่แพ้นม

VIP Member

บ้านนี้กินนมทุกประเภทเลยคะ ทั้งนมวัว นมแพะ นมถั่วเหลืองคะ

เรากินนะคะแม่ กินนมหลายๆอย่างค่ะ ลูกจะได้ไม่แพ้นมวัวค่ะ

บ้านนี้ทานแอนมัม สลับกับดีน่า งาดำ บางทีก็น้ำเต้าหู้ค่ะ

กินได้ค่ะแต่ถ้ากินนมวัวเยอะๆลูกอาจจะแพ้นมวัวได้ค่ะ

กินได้ค่ะ ซื้อนมมาไว้ 7 อย่าง กินวนไปค่ะ😃😃 อย่าซ้ำแบบ

กินสลับกัน แค่ไม่เน้นอย่างใดอย่างนึง...กลัวลูกแพ้

กินได้​ สลับๆกันไปกับนมถั่งเหลือง​ และแอนมัม

กินได้ค่ะ บ้านนี้ก็กินสลับกับยี่ห้ออื่นค่ะ