4 ตอบกลับ

ขอถามเจ้าของโพสหน่อยค่ะ คลอดรพ.บ้านบึงแล้วเป็นยังไงบ้างคะ บริการดีรึป่าวค่ะ จะคลอดเดือนตุลาคมนี้ค่ะ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะคลอด รพบ้านบึงดีไหม เห็นหลายคนบอกบริการไม่ดี

มีแค่คนแนะนำให้ไปที่รพ.เอกชล เค้าบอกว่าดูแลดี แต่ก็ยังลังเลอยู่ตอนนี้ว่าจะคลอดที่ไหน คลินิกที่ฝากครรภ์ไม่ได้ทำคลอดให้ เลยคิดหนักเลยค่ะ555

คลอดธรรมชาติรวมๆแล้วค่าคลอดเท่าไหร่คะ จะไปคลอดรพ.บ้านบึงเหมือนกันคะฝากกับหมอสมจริงคะ🥰

หมอทำคลอดธรรมชาติด้วยไหมคะ รพ ชล

บ้านนี้กำหนดธันวาเช่นกันค่ะ ฝากกับหมอสมชายค่ะ ผ่าคลอด ท้องแรกค่ะ

หมอสมชายยังรับผ่าคลอดใช่มั้ยคะ พอดี ได้ยินมาว่าหมอเกษียณจาก ร.พ.บ้านบึงแล้วค่ะ

ฝากพิเศษหมอสมจริงหนองชากเลยค่ะผ่าธันวาเหมือนกันที่บ้านบึง

อยากรู้ราคาค่าผ่าคลอด รพ.บ้านบึงค่ะ