50 ตอบกลับ

เราใม่เคยกินเลยคะเพราะกินไม่ได้ หมอไห้ยาอีกตัวมาคะ

ไม่เป็นไรคะ แต่อย่าลืมบ่อยนะคะแม่กินทุกๆวันดีคะ

ไม่เป็นไรค่ะ แต่ไม่ควรบ่อย เป็นวิตามินเสริมค่ะ

ไม่เปนไรค่ะ เราเคยลืมกิน3วัน ไป ตจว.ลืมเอาไปด้วย

ไม่เป็นไรจ้า บ้านนี้ก็เคยลืมกินเหมือนกันค่ะ

ไม่​กินเลยค่ะเพราะกินแล้วก็​อ้วกออกค่ะ

บ้านนี้ไม่ค่อยกินเลยค้าลูกออกมาปกติค่ะ

ไม่เป็นไรคา.มีเวลาก็ทานต่อเนื่องไปค่ะ

มันคือยาอะไรคะหมอให้หรือว่าซื้อกินเอง?

ขอบคุณมากเลยค่ะสำหรับคำแนะนำ^^

ไม่เปนรัยจ้านึกได้ก้เอามากินได้จ้า