63 ตอบกลับ

ไปฝากแล้วหมอจะใก้ตรวจฉี่แล้วดูผลใหม่ทถ้าท้อง หมอรับฝากเลยนะคะ

ไปฝากตอน9weekค่ะ ไปฝากเร็วหน่อยก็ได้ หมอจะได้ให้ยาบำรุงมากินค่ะ

พอรู้ก็ไปฝากเลยค่ะ บ้านนี้ไปฝากตอน 6w6d ค่ะ จะได้บำรุงลูกเลยค่ะ

บ้านนี้ฝาก7wคะฝากฟรีโรงบาลรัฐจนอายุครรภ์12wเค้ารับฝากฟรีคะ

ไปฝากเลย..ม่ต้องรอให้ถึง3เดือนเราไปฝากตั้งแต่รู้ว่าท้อง..

รู้ 5วีค ค่ะไปฝากเลย ฝากเร็วยิ่งดีค่ะ ได้ยาบำรุงมาทาน

ฝากได้เลยค่ะไม่ต้องรอ3เดือน... ฝากเร็วมีผลดีกับลูกค่ะ

ไปหาหมอ ตรวจเลือดผลตั้งครรภ์จริงก็ฝากได้แล้วค่ะ

ไปมาแล้วค่ะ หมอให้ฝากอาทิตย์หน้า ขอบคุณทุกเม้นค่ะ

ขอบคุณทุกเม้นมากๆนะค่ะ. พรุ่งนี้จะลองไปดูค่ะ