60 ตอบกลับ

บ้านนี้29วีคเเล้วหมอยังไม่พูดเรื่องนี้เลย​ค่ะ​😂

ยังมีเวลาอีกเยอะค่ะช่วงนี้น้องยังหมุนได้เรื่อยๆ

ขอบคุณนะคะพอมีหวังขึ้นมาหน่อย💗

30Week น้องกลับหัวแล้ว แต่หมอบอกน้องจะขึ้นมาอีกค่ะ

ขอบคุณนะค่ะแม่ค่อยพอมีหวังหน่อย💗

บ้านนี้อยู่ท่าก้น กลับหัวตอน 30 สัปดาห์ค่ะเเม่

ขอบคุณค่าแม่พอมีหวังหน่อย💗

บ้านนี้กะบหัวตอน4เดือนค่ะประมาน16-17สัปดาค่ะ

บ้านนี้36วีคไม่กลับหัวค่ะได้ผ่า1มิถุนานี้

VIP Member

บ้านนี้ 23 วีค คุณหมอบอกน้องกลับหัวแล้วค่ะ✌️

ดีจังเลยแม่ตั้งใจคบอดเองหรือผ่าค่า☺️

TapFluencer

ยังมีเวลาอีกเยอะค่ะเรา35แล้วยังไม่กลับเลย

ขอบคุณมากนะคะ💗

ชาวด์มะวาน ตอน32+4weekค่ะ น้องเพิ่งกลับหัว

ขอบคุณนะคะแม่พอมีหวังขึ้นมาหน่อย💗

บางคนก็35-36น้องก้กลับหัวลงแร้วค่ะ