60 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ของเราหมอบอกน้องยังนอนท่าก้นอยู่เลย ถ้าไม่กลับหัวอาจจะต้องผ่า50/50 22W

แม่อยากคลอดเองค่า💗

ท้องแรก8เดือนกว่า ยังไม่กลับเลยค่ะ เกือบได้ผ่า มากลับหัวตอนใกล้คลอดค่ะ

บ้านนี้น้องกลับหัว 28weekค่ะ ไม่ต้องกังวลนะคะแม่ ยิ่งกังวลทำให้เครียดค่ะ

ก้อนน้อยของเรากลับหัวตอน 33 ค่ะ เดี๋ยว 35 คุณหมอจะรีเช็คให้อีกรอบค่ะแม่

ขอบคุณค่า💗

ได้อีกนานนะคะแม่ 30wก็ยังมีโอกาสกลับหัวอยู่สบายๆเลย

ขอบคุณนะคะแม่💗

ของเราตอนไปซาวด์ 7 เดือน หมอบอกกลับหัวแล้ว อันนี้ปกติใช่ไหมค่ะ

ส่วนของเราน้องกลับหัวตอน37 สัปดาห์ 39 สัปดาห์ ก็คลอดน้องล่ะ🥰

ขอบคุณนะค่าแม่💗

TapFluencer

บ้านนี้34วีค ยังไม่กลับหัวเลยค่ะ มีลุ้นได้ผ่าเหมือนกัน

ขอบคุณค่า

ถ้า36วีคแล้วไม่กลับแล้วค่ะ บ้านนี้ก็ได้ผ่า1มิถุนานี้

อ้อค่าตอนนี้24สัปดาห์อยู่เลยจ้าสงสัยเลยมาโพสสอบถามแม่ๆดูค่า☺️

บ้านนี้ตอน 24วิค ยังตีลังกาหมุนไปทั่วอยู่เลยค่ะ 😆