36 ตอบกลับ

ท้อง5เดือนเหมือนกันค่ะ มีแต่คนทักว่าท้องเล็ก

VIP Member

บ้านนี้ 4 เดือนครึ่งยังใม่ค่อยออกเลยคะ

บางคนก็ออกตอน7-8เดือนค่ะแม่ อย่ากังวลค่ะ

กลัวลูกไม่สมบูรณ์ค่ะ แบบท้องเล็กเกินไป

ท้องแรกท้องจะออกช่วง6-7เดือนค่ะ

อ่อค่ะ

บ้านนี้ท้องพึ่งมาออกตอน7เดือนเองค่ะ

VIP Member

19week.คะ แม่แต่คนทักว่าท้องโตมาก😅

ของเราก็5เดือนค่ะ เล็กมากเหมือนกัน

เท่ากันเลย

VIP Member

บ้านนี้มาออกช่วง6เดือนขึ้นไปคะ

19+1 เอาจริงๆเหมือนพุงมากกว่าค่ะ555

ใช่เลยค่ะ​ ตอนนอนนี้ดูน้อย​ แต่พอยืนนี้รวมพุงมาเต็มเลยค่ะ

VIP Member

ปกติคะของเราออกตอน6เดือนคะ