77 ตอบกลับ

หมดไปเกือบ 3 หมื่นแล้วค่าา.. มีปาดเหงื่อเลย เพราะเราต้องเลี้ยงน้อง 2 จังหวัด บางอย่างเลยต้องซื้อ 2 อย่างไว้ค่ะ

บ้านนี้หมดไป2000 กว่าซื้อเฉพาะที่ขาดจิงๆ เพราะมีของคนแรกส่งต่อไว้บ้างแล้วค่ะ ค่อยสบายหน่อย

บ้านนี้ตั้งงบไว้เหมือนกันค่ะ พอเห็นของเท่านั้นแหละบานปลายย555555 น่ารักไปหมดอยากได้ทุกอย่าง

น่าจะ 3,000 ค่ะ แต่ของยังไม่ครบขาดหมอนกับมุ้งค่ะ ส่วนน้ำยาซักล้างใช้บัตรสวัสดิการค่ะ

หมดเกือบ2หมื่นแล้วค่ะ ได้ชุดแค่ไม่กีชุดและได้เครื่องปั้มนม ขวดนม ขาดของอีกเยอะเลย

ของใช้ซื้อน้อยค่ะ ราวๆ 3 พันเอง แต่หนักคาร์ซีทกับรถเข็นสองอย่างนี้ ก็สองหมื่นละค่ะ

บ้านนี้ประมาณ5000คะ ชื้อของที่จำเป็นละดูคุณภาพ ที่ดี แต่ราคาประหยัดคะ😂😂ลูกคนแรกคะ

บ้านนี้แม่ช๊อปเพลินไปหน่อย หมดไปเยอะแล้วค่ะ แต่ยังขาดของจำเป็นอีกหลายอย่างเลย

บ้านนี้แค่เสื้อผ้า 13 ชุดผ้าอ้อมโหลครึ่ง หมดไป 5 พันกว่า ยังขาดอีกหลายอย่างเลยค่ะ

บ้านนี้ 20,000 แล้วค่ะ ได้แค่ เปล ที่นึ่งขวดนม เสื้อผ้า ยังไม่ครบเลยค่ะ งบบาน 😂😂😂