45 ตอบกลับ

ถ้าฝากพิเศษกับคุณหมอ จะซาวน์ให้ทุกเดือนไหมคะ

ใช่ค่ะแม่ ฝากที่ชลประทานค่ะ

ฝากครรภ์ใหม่ที่รพ.ชลประทานได้ทุกวันเลยค่ะ

ค่าใช้จ่ายวันออกจากร.พเท่า​ไหน่ค่ะคุนเเม่

จะไปฝากรพ.ชลประทานเหมือนกันพอดีเลยค่ะ

นพ.เทอดภูมิค่ะ

ตอนเราไปฝากท้องเราไม่ได้เลือกคุณหมอเลยค่ะ

หมอท่านอื่นไม่ทรายเลยค่ะ เเต่เเนะนำหมอเทิดภูมิ ตอนคลอดคนเเรกแผลสวย คุณหมอเก่งค่ะ เเค่จับคลำๆท้องก็บอกน้ำหนักได้เกือบเป๊ะ คลอดออกมาน้ำหนักตามที่คุณหมอบอกจริงๆ

ฝากครรภ์ รพ.ชลประทานตอนนี้เท่าไหร่แล้วคะ

จริง ๆ ถ้าไม่ติดเลือกคุณหมอคนไหนก็ได้จ้า

ฝากพิเศษกับคุณหมอกฤต รพ.ชลประทานดีไหมคะ

หมอ กฤตกาล ค่ะ แผลสวย 2 วันเดินได้เลยค่ะ

ดูแลดีไหมคะ ดุไหม กำลังจะฝากพิเศษ ตอนนี้28wแล้วคะ ทำคลอดโอเครไหมคะ ท้องแรก กลัวค่ะ

แม่มีคลอดไปแล้วบ้างยีงคะ