20 ตอบกลับ

เราใช้บัตรทองค่ะเสีย30บาทนอนห้องพิเศษคืนละ500สามคืนบวกกับค่าพลาสเตอร์กันน้ำ90บาทเป็น1620ค่ะ

เราใช้บัตรทองเสีย30บาทเสียบ้างไม่เสียบ้างค่ะเสียเวลาอย่างเดียวรอทั้งวันตอนนี้25wแล้วค่ะ

ของเราใช้ประกันสังคมนอกพื้นที่ เสียค่าบริการครั้งล่ะ 1-2 ร้อยเองค่ะ ฝาก รพ.รัฐ

เค้าไม่เสียเลย จนคลอดเสียแค่ค่าห้องพิเศษ (สิทธิบัตรทอง)

ของเราใช้สิทธิประกันสังคมฝากท้องไม่เสียค่าใช้จ่ายค่ะ

2230 บาท ค่าคลอด+ฝากครรภ์ 30 บาท 2200 บาท ค่าห้องพิเศษคะ คืนละ1100

ของเราไม่เสียสักบาทเลยค่ะ รพ.รัฐฝากครรภ์ฟรีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่เสียค่ะฝากรพ.รัฐที่เรามีสิทธิ์ค่ะ

ของเราเสียแค่ค่าเจาะเลือดคุณพ่อค่ะ260บาท

บ้านนี้ไม่เสียค่ะ