13 ตอบกลับ

ความฝันก็คือความฝันค่ะแม่ ถ้าไม่สบายใจก็ไปทำบุญอุทิศส่วนกุศลให้เจ้ากรรมนายเวรดูนะคะ และบอกเขาด้วยว่า ลูกคนนี้ขอให้เป็นของเรา และขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองตัวน้อย ให้สุขภาพแข็งแรงปลอดภัยค่ะ

ของเราฝันถึงเด็กผู้หญิงกะเด็กผู้ชายมาขออยุ่ด้วย ครั้งแรกไม่อนุญาต แต่ครั้ง2เราให้เขามาอยุ่กะเรา แล้วจากนั้นฝันว่าท้องแฝดค่ะ แล้วก็ท้องแฝดจริงๆ แต่เหมือนจะฝ่อ เลยได้คนเดียวค่ะ

บ้านนี้ฝันถึงเด็ก ฝันว่าคลอดลูกสาวน่าตาน่าชัง เมื่อคืนสามีก็ฝันว่าอุ้มลูกสาว แต่มีแต่คนทักว่าท้องแบบนี้ได้ลูกชาย ซาวสิ้นเดือนนี้ค่ะ

เมื่อคืนเราเพิ่งฝัน ว่าเด็กผู้หญิงหน้าตาน่ารัก แต่งตัวน่ารักชุดสีชมพู มาขอเล่นด้วย แต่ในฝันเรายุ่งมาก ไม่ทันได้เล่นกับน้องเขาน่ะค่ะ

ฝันก่อนท้องว่าอุ้มเด็กผช. ตัวขาวอวบเลยแต่ตอนนี้ท้อง5เดือนกว่าซาวแล้วได้ผญ. กลัวคลอดจะเป็นผช. จังฝันเห็นแต่เด็กผช. 🤣

อย่าเครียดค่ะ ก็แค่ความฝัน ยิ่งเครียดยิ่งส่งผลกับตัวเล็กค่ะ

อุ่มผู้หญิงผู้ชายคร้บางที่ฝันบอกเพศเด็กคร้บ้านนี้เคยฝัน

ก้อเเค่ฝันค่ะอย่าคิดมากเลยค่ะ

แค่ความฝันค่ะอย่าคิดมาก

บ้านนี้ก็ฝันค่ะ