26 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็ฝันว่าได้สร้อยแต่ไม่รู้ว่าสร้อยอะไร มีคนมาทิ้งไว้ข้างหมอนที่เรานอนยุ ในฝันมีคนบอกให้เอาไปคืนเราไม่คืนกลัวมีคนมาเอาด้วย555เลยเอาหมอนปิดแล้วนอนต่อ หมอซาวดูเป็นลูกชาย ปลื้มม😂

เราฝันว่าได้สร้อยทอง​ แล้วอีกฝันนึงฝันว่าเอาทองไปหล่อเป็นพระพุธรูป​ ในใจคิดว่าได้ลูกชายแหง่ๆ​ ผลสรุปหมอบอกว่าใด้ลูกสาว​ เราว่าไม่เกี่ยวกับความฝันนะ​ 😄

ถ้าเป็นสร้อยเป็นผู้หญิง แหวนผู้ชายค่ะ บ้านนี้ท้องแรกแม่เราฝันว่ามีคนเอาแหวนทองมาให้แล้วเราก็ท้อง ท้อง2นี้ฝันเห็นพระ ได้ผู้ชายทั้งคู่เลยค่ะ

ฝันว่าได้สร้อยทองเส้นใหญ่มาก อีก 1 อาทิตย์ต่อมา ฝันว่าพระราชินีพาเด็กมาให้ถึงห้องแต่ในฝันไม่รู้ ญ หรือ ช / สรุป ได้ ช คร่าาา จู๋ใหญ่มาก 🤣🤣

ลูกคนแรกฝันว่าเขาไปในถ้ำที่มีพระพุทธรูปในถ้ำแล้วมีคนแก่เอาพระมาให้ ได้ลูกผู้หญิง ท้อง2ฝันว่าได้สร้อยข้อมือ2ข้างได้ชายค่ะ

เราฝันว่าซื้อสร้อยข้อมือตอนท้องคนแรกได้ลูกสาว คนที่2 ฝันว่าพ่อเค้าไปซื้อสร้อยคอ ได้ลูกชายคะ ตอนนี้ก็ 34week ละ

เราก็ฝันว่ามีคนให้สร้อยคอเราเหมือนกันคะ ตอนแรกเขายืดต้มหูมาให้ 1 คู่แต่เราบอกเราไม่เอา เราจะเอาสร้อยคอ แล้วเราก็รับสร้อยคอเส้นนั้นไว้ เราจะได้ลูกชายด้วยมั้ยเน้อ☺☺

ลุกมาเข้าห้องน้ำค่ะเเต่มีเลือดออกมาด้วยเป็นอันตรายมั้ยค่ะอายุครรภ์34สัปดาร์เเล้วค่ะ #ขอบคุนค่า#

ไป รพ.เลยค่ะ อันตราย ให้หมอตรวจดู

ฝันได้สร้อยข้อมือกับสร้อยคอจนอยากได้สร้อยข้อมือจริงๆทั่งที่ไม่ชอบใส่เครื่องประดับซาวได้ลูกชาย

ของเรา ฝันว่าเพื่อนที่เป็นเกย์เอาสร้อยทองมาฝาก คือเหมือนยัดเยียดให้เอาอ่ะค่ะ // สรุป ได้ชายจ้า

มีคนให้สร้อยทอง สร้อยทอง เนี่ยละเป็นเหตุฝันจนรวยไปเเล้วค่ะบ้านนี้ ฝันตลอดดด!! ชายมาจ้อยย😂