5 ตอบกลับ

TapFluencer

ผ่าคลอด บล๊อกหลัง ทำหมัน สำหรับเราไม่เจ็บค่ะ เจ็บตอนแทงเข็มนิดๆเองค่ะ แต่พอยาหมดฤทธิ์ ก็เจ็บค่ะ แต่ทนได้ ลุกเดินได้ค่ะ

ผ่าคลอด บล็อกหลัง ทำหมัน ครั้งแรกไม่เจ็บนะคะตอนแรกเราก็แอบกลัว แต่พอยาหมดฤทธิ์ก็มีเจ็บแต่แบบทนได้คะ ผ่ามา18วันแล้วคะ

ของเราผ่าคลอด บล็อกหลังค่ะเจ็บตอนยาชาหมดเจ็บแต่ก็ต้องทนหมอบอกให้ลุกเดินบ่อยๆ

ส่วนตัวเราเจ็บตอนยาบล้อคหลังหมดฤทธิ์ค่ะ เจ็บมากค่ะ เจ็บมากอยู่สัก2-3วัน

ส่วนตัวคิดว่าไม่เจ็บมากค่ะ ผ่าคลอดเหมือนกัน