124 ตอบกลับ

เป็นค่ะ หมอบอกแพ้น้อง ทาอะไรก้ไม่หายค่ะ อย่าเกานะคะ

เป็นแล้วแต่คนจ้า บ้านนี้ไม่เป็น แต่สิวขึ้นตามหลัง

เป็นเหมือนกันค่ะขึ้นที่หน้าอกและก็แขน ท้องแรกคะ

เป็นเหมือนกันค่ะจะคันมาก ขึ้นที่หน้าอกกับหลัง

ของหนูแพ้ 2 ท้องเลย แล้วจะแพ้ช่วงใกล้ๆคลอดด้วย

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะแต่เป็นที่ขาทำไงถึงจะหายค่ะ

เป็นค่ะคันมากกลางคืนแทบไม่ได้นอนเกาๆจนแดง

เป็นค่ะ ไม่คัน แต่บางตุ่มเจ็บเหมือนเป็นสิว

เป็นเหมือนกันค่ะ ขึ้นตามท้องแต่ไม่เยอะค่ะ

เป็นทีละเม็ดสองเม็ดค่ะ คันมากแต่หายเองค่ะ