3 ตอบกลับ

แม่นยำที่สุดแค่ 99% หมอบอกผลเพศจากนิฟไม่พลาดแน่นอน เชื่อได้เลย ถ้าซาวด์มาได้ ผญ.นี่เคสใหญ่เลยค่ะ เพราะผลไม่ตรงกันหมอต้องประชุมกันเลย และจะมีอีกกรณี ที่นิฟกับซาวด์ไม่ตรงกันคือ ท้องแฝด แล้วน้องอีกคนฝ่อไป

เหมือนกันเลย ท้อง 2 ตอนนี้ได้ 14+3วีคค่ะ ไม่ค่อยอยากกินเนื้อสัตว์แพ้ท้อง ไปตรวจ NIPTเมื่อวาน แต่ผลยังไม่ออกค่ะ ดูความผิดปกติ หมอบอกว่าอนาคตน่าจะได้ผู้ชาย แต่รอผลตรวจ NIPT อีกที 🤣🤣

ผลนิฟเชื่อถือได้เลยค่ะ มีเปอร์เซนผิดพลาดน้อยมากจริงๆ เราไม่ชอบกินของแซ่บ กินของหวาน น้ำหวาน ผลนิฟเป็นลูกสาวค่ะ

แม่บ้านนี้เหมือนกันคะ​ ไม่อยากขนมหวาน​ อยากกินอาหารออกเค็ม​ ตรวจ​ Nipt​ ผลเป็นลูกสาวคะ