แตกแล้วครับ​

ผมชื่อน้องจ้าว​ เพศชาย​ ผ่าคลอด​ 9​ ตค.​ 62​ อายุครรภ์​ 38 สัปดาห์​ 3​ วันครับ นน.แรกเกิด​ 4220​ กรัม​ แม่ผมท้องใหญ่มาก​ ผมเลยมีพื้นที่การเจริญเติบโตเยอะครับ​ พรุ่งนี้ผมกับแม่จะได้ออกจากโรงบาลไปอยู่บ้านแล้วครับ​ ปล.ผมกินเก่งมากครับ

แตกแล้วครับ​
104 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

แม่​เป็น​เบาหวานขณะตั้งครรภ์​รึเปล่าค่ะน้องตัว ใหญ่​มากเพราะบ้านนี้ก็เป็​น​เบาหวานขณะตั้งครรภ์​ค่ะหมอบอกน้องตัว ใหญ่​ค่ะเป็น​กังวลมากค่ะ

5y ago

ดีจังเลยค่ะแข็งแรง​ๆนะค่ะทั่งแม่ทั้ง​ลูก​ค่ะ

น้องน่าเกลียดน่าชังมากจ้า💗 แม่น้ำหนักขึ้นมากี่โลคะ ก่อนท้องน้ำหนักเท่าไหร่แล้วผ่าคลอดกี่วันถึงเอาลูกเข้าเต้าได้คะ

5y ago

แม่น้ำหนักขึ้น​ 12​ โลค่ะ​ ผ่าแล้ว​ 1​ คืนตื่นมาเอาลูกเข้าเต้าได้เลยค่ะ

ซาวด์ครั้งสุดท้ายก่อนคลอดน้องน้ำหนักเท่าไรคะ อยากรู้ว่าตอนอยู่ในท้องกะตอนคลอดน้ำหนักต่างกันเยอะมั้ย

5y ago

ก่อนผ่า​ 1​ สัปดาห์​ น้ำหนักต้องมาขึ้นช่วงรอผ่าเพิ่มด้วยค่ะ

ป๋มก็ผ่าคลอดครับ 39+2 วันที่ 2 ตุลาคม 62 น้ำเดินแต่ปากมดลูกไม่เปิด ออกมา นน. แรกเกิด 4,370กรัมคับ

Post reply image

ของเราคนแรกคลอด3เดือนเลยนะ กว่าจะมีน้ำหนักเท่านี้ แม่บำรุงยังไงถึงลงลูกหมดแบบนี้

5y ago

จ้า ขอให้แข็งแรงไวๆจ้า

แก้มยุ้ย น่ารักจังเลยค่ะ แข็งแรงมากๆแน่เลย คุณแม่บำรุงดีมากๆเลยนะคะเนี่ย

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรง ทั้งแม่และลูก เลี้ยงง่าย โตไวๆนะคะ

น้องตัวใหญ่น่ารักน่าชังมาก ยินดีกับครอบครัวนี้ด้วยค่ะ

ตัวโตม๊ากกก แข็งแรงปลอดภัยทั้งคุณแม่คุณลูกเลยนะคะ

สุดยอดมากค่ะถ้า38 39หนูคงจะพุ้งไปเกือบ5โลเลยนะลูก