จมูกโด่ง​

ป้าหมอบอกว่าหนูจมูกโด่ง​ ดิ้นเก่งเลย​ เเม่ๆบ้านไหนจมูกโด่งเหมือนบ้านนี้มั้งค่ะ​ เพศหญิง​ค่ะ​ 25+6​w

จมูกโด่ง​
42 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

อยากเห็นน่ามั้งจังคะ บ้านนี้ลูกไม่ยอมให้เห็นหน้าเลย สารพัดจะเอามาบัง ทั้งมือ,สายสะดือ พยายามทำทั้ง3มิต4มิติก้อไม่ได้ รอลุ้นตอนคลอดอย่างเดียวเลย

4y ago

เหมือนกันเลยคะ

บ้านนี้ตอนซาวดน์ก็เห็นของน้องเป็นสันมาเหมือนกันค่ะ แต่เพศไม่แน่ใจเพราะแม่เห็นน้องเป็นหญิง หมอก็บอกหญิง แต่รอผลตรวจน้ำคร่ำค่ะ

VIP Member

บ้านนี้โด่งแต่บานค่ะ ไม่ได้ความสวยจากแม่ได้แต่ความเป็นหมูอ้วนจากพ่อ555. นี่ขนาดเราอุ้มท้องนะคะ ยอมใจเลยลูกแม่

Post reply image
VIP Member

สาวน้อย จมูกโด่งจ้า ซาวด์ปุ๊บ เจอจมูกพุ่งมาเเต่ไกล ลุงหมอบอก ดูจมูกสิ ซาวด์ตอน21วีคจ้า

โด่งค่ะ จมูกเหมือนพ่อเค้าเลย แต่พอคลอดออกมาจะเหมือนตอนซาวด์รึป่าวน่า😂😂

24+4w ลูกสาวค่ะ คุณหมอบอกว่ามีดั้งด้วย คุณแม่แอบยิ้มเลย ♥️

บ้านนี้คุณลุงหมอก็บอกว่าโด่งค่ะ ลูกสาวเหมือนกัน 35 วีค

หลายคนบอกว่าจมูกโด่ง แต่ไม่รู้ออกมาจะโด่งชัดไหมค่ะ

25วีคค่ะ แอบเซ็งลูกไม่ให้ความร่วมมือเอามือปิดหน้า😂

บ้านนี้ 36Week+3 ค๊าบบ จมูกพอมีกับเค้าบ้างนิดหน่อยคับ