18 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้อดทนสุดๆเลยค่ะ จะขยับทีทรมานมากๆ นอนหงายไม่ได้ค่ะ หายใจไม่ออก เวลานอน จะพลิกทีนึ่งต้องให้คุนพ่อช่วยตลอดค่ะ 36+4วีค

บ้านนี้นอนตะแคงแล้วรู้สึกว่าทับน้องน้องจะดิ้นถีบทันทีเลยค่ะ ต้องค่อยนอนหงายนอนตะแคงเอาเลยค่ะ😣

ให้สามีนวดเบาๆให้ค่ะ ถึงจะไม่หายแต่ก็ดีขึ้น 55555 คิดถึงตอนท้องเลยค่ะปวดทรมานมาก ลุกก็ปวดนั่งก็ปวดนอนก็ปวด

ผ่อนคลายแปปๆกับมาเป็นเหมือนเดิม จนนางบอกว่าถอดท้องมาเดียวแบกให้แล้วค่ะตอนนี้555

เหมือนกันค่ะ นวดก็ไม้ได้ค่ะคนเฒ่าคนแก่ว่าท้องไม้ไห่นวดมันไม้ดีค่ะ ใช้ความอดทนเอาค่ะ

นวดได้ค่ะ แต่อย่ากดเส้นค่ะ แต่ผ่อนคลายได้แปปๆก็เหมือนเดิม ต้องอดทนเอาค่ะ😣😭

เป็นเหมือนกันค่ะนอนไม่ค่อยหลับเลยช่วงนี้พลิกตัวทีก้อตื่นที 36+1W

อดทนคะ ให้สามีนวดก้อม่ดีขึ้น ใช้ความอดทนล้วนๆ5555+

ใช่ค่ะ นางนวดทุกวันมันผ่อนคลาย สักพักปวดเหมือนเดิม ต้องอดทนแทนแล้วค่ะ😆😣

ใช้ผ้ารองหลังเวลานอนค่ะ เดี๋ยวก็หายค่ะสู้ๆ

ขอบคุณคำแนะนำค่ะ เดียวจะลองทำนะคะ🙏🏻

เค้าอดทนค่ะ ของเค้ายิ่งนวดยิ่งปวด555

นวดผ่อนคลายได้แปปเดียวจริงๆ สักพักเหมือนเดิม ได้แต่อดทนท่องในใจเพื่อลูกค่ะ555

ปวดจริงค่ะ ไม่ได้จะนอนท่าใหนแล้ว

นอนตะแคงตามที่แม่ๆบอกว่าดีก็เหมือนจะทับส่วนไหนของน้อง น้องหงายสบายมากค่ะแต่อ่านมาเขาบอกเลือดจะไหลเวียนไม่ดี ได้แต่อดทนแล้วค่ะตอนนี้😣😭

เป็นเหมือนกันเลยค่ะคุณแม่34+5💓

อดทนสู้ไปด้วยกันนะคะ อีกนิดเดียวค่ะ☺️❤️

บ้านนี้แฟนนวดให้ทุกคืนค่ะ

ผ่อนคลายสักแปป น้อนกับมาเป็นเหมือนเดิม ได้แต่อดทนเอาแล้วค่ะตอนนี้🤣