27 ตอบกลับ

ทีม20มกราค่ะ ไม่รู้จะถึงมั้ย ปวดร้าวตรงสะโพกกับขาหนีบมาก เดินบ่อยไม่ได้เลยท้องปั้นท้องแข็งทันที

บ้านนี้ก็เป็นคะ ปวดราวไปทั้งตัว อึดใจเดียวก็จะได้เจอกันแล้ว ไม่รุ้จะถึงวันที่10ม.ค.รึเปล่าน่า🥰

บ้านนี้กำหนดคลอด31มกราคะมีอาการปวดที่จิมิและหน่วงท้องเริ่มเดินไม่ไหวแล้วแต่แม่สู้ๆคะ

บ้านนี้30มกรามีอาการเดียวกับคุนแม่เลยค่ะเพิ่มเติมคือปวดเอวปวดหลับมากค่ะ

กำหนด 23 ม.ค. ส่วนใหญ่จะปวดหลัง บางครั้งลูกดิ้นแรงก็เสียวไปถึงข้างล่างเลยค่ะ 😅

Super Mum

35+3 หมอบอกคลอดได้ 13/1/66-27/1/66 ตอนนี้ปวดร้าวลงจิมิ๊มากแม่ ภาวนาให้ถึงกำหนดหมอ

VIP Member

บ้านนี้38wปากมดลูกเปิด2ซมเป็นอาทิตย์แล้วจร้ายังไม่ยอมออกเลย

บ้านนี้ 2 ม.ค. มีแต่เจ็บเตือน แม่แทบจะเดินไม่ไหวแล้วค่ะ

บ้านนี้หมอไม่ได้นัดแล้วค่ะ ถ้าเลยกำหนดไปมาก คงต้องโทรถามหมอ

เจ็บเหมือนกันค่าแม่ ตอนนี้เดินย่องละค้า กำหนด 16 มกราค่า

ทีมมกราเหมือนกันค่ะ บ้านนี้38+3แล้ว ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้เริ่มปวดแล้วค่ะกำหนด12มกราคม