57 ตอบกลับ

แนะนำกินราก30ของคุณสัมฤทธิ์​ดูคะ บำรุงเลือดลม​ บ้านนี้กินหลายกระปุก น้องมาเลยค่ะ​ ราคาไม่แพงด้วย

ปล่อย10ปีพึ่งจะมาค่ะ ช่วงหลังๆเลยกินยาบำรุงมดลูก ว่านเสน่หา กินยังไม่หมด ท้องแล้วค่ะตอนนี้20wแล้ว

เป็นเหมือนกัน กินโฟลิคของกีฟารีนรอเลยค่ะ ให้สามีกินซิ้งค์ควบคู่ไปด้วยทำแบบนี้1เดือนติดเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ ข้อมูลดีๆ

อย่าพึ่งท้อค่ะของหนูท้องแรก 2 ปีนอกมดลูกปล่อยตลอดปีกว่าละยังไม่มีเลยค่ะตอนนี้สู้ค่ะ✌✌

ลองกินตัวนี้นะคะบางที่ต้องบำรุงแฟนดว้ยคะบ้านนี้กินยังไม่ถึงเดือนน้องมาแล้วคะ7w5แล้วคะ

390คะลองเข้าไปถามเพจนะคะ มีบุตรอยาก. ชื้อบนกล่องยาคะ ลองซื้อมากินคะ

เรา อายุ35 พึ่งคบกับแฟนได้ 1 เดือน มีอะไรกันครั้งเดียว ใส่ถุงยางด้วย สรุป ท้อง งง ใน งง 😊😊

เรา34 ค่ะ คืนเดียว ใส่ถุงเช่นกัน งง ในงง 😊😊😊 เค้าคงอยากมาละ ลูกคนแรกด้วย ฝันถึงมานาน

เทสวันไข่ตกก่อน ทำการบ้านดักหน้าดักหลังสองวันด้วยคะ ออกกำลังกายและอย่าเครียดนะคะ

ขอบคุณค่ะ จะสู้

บ้านนี้ปล่อยเป็นปีค่ะ จนต้องใช้วิธีทางการแพทย์ช่วย รอมาอีก 3 ปีตอนนี้ได้ 27w แล้วค่ะ

กระตุ้นไข่3ครั้ง iui3ครั้ง แล้วก็ivf2ครั้งค่ะ ตอนนี้27+6Wท้องแฝดจากivfครั้งที่2ค่ะ

บ้านนี้ แปดเดือนคะนับไข่ตกทุกอย่างจนท้อละคะเลยเฉยๆพอไม่คิดไม่คาดหวังท้องเลยคะ

เดียวน้องก็มานะคะแม่เราแต่งงานสามปีโดนทางบ้านบ่นเลยปล่อยดูคะฮันนิมูนต่างจังหวัดกันทุกเดือนจนท้อคะเลยเฉยๆดันมาท้องเฉยเลย

แม่บ้านนี้ไม่เคยนับวันไข่ตกเลยจ้าปล่อยมา1-2เดือนน้องก็มาเลยค่ะพอหยุดกินยาคุม